ƙwararrun maroki na
kayan aikin gini

Babban hanyar ginin bangon diaphragm na ƙasa: Hanyar ginin SMW, Hanyar ginin TRD, Hanyar ginin CSM

SMW (Soil Mixing Wall) ci gaba da bangon da aka gabatar a Japan a cikin 1976. SMW hanyar ginawa ita ce hakowa zuwa wani zurfin cikin filin tare da mahaɗar hakowa da yawa. A lokaci guda kuma, ana fesa wakili mai ƙarfafa siminti a wurin rawar soja kuma a haɗe shi da ƙasan tushe akai-akai. Ana ɗaukar gine-gine mai rufi da lanƙwasa tsakanin kowace rukunin ginin. Yana samar da bango mai ci gaba kuma cikakke, bangon ƙasa mara haɗin gwiwa tare da takamaiman ƙarfi da tauri.

1

Hanyar gini na TRD: Maɓalli Yanke Sake haɗawa Hanyar bango mai zurfi (Trench yankan sake hadawa Hanyar bango mai zurfi) Na'urar tana amfani da akwatin yanke tare da babban abin yankan tuki da bututu da aka saka a cikin ƙasa don aiwatar da yankan zurfi da yanke yanke. , kuma yana aiwatar da zagayowar motsi sama da ƙasa don motsawa gabaɗaya, yayin allurar coagulant na siminti. Bayan warkewa, an kafa katanga mai ci gaba da ciminti-ƙasar iri ɗaya. Idan an shigar da ainihin kayan kamar ƙarfe na H-dimbin yawa a cikin tsari, bangon da ke ci gaba zai iya zama sabon tashar ruwa da fasahar gine-ginen tallafi na kayan aikin da ake amfani da shi a cikin ƙasa mai riƙewa da bangon bango ko bango mai ɗaukar kaya a ciki. aikin tono.

2

Hanyar CSM: (Cutter Soil Mixing) Fasaha mai zurfi mai niƙa: Sabuwar bangon diaphragm ce ta ƙasa ko kayan aikin ginin bangon bango wanda ya haɗu da kayan aikin injin ɗigon ruwa na asali tare da fasahar hadawa mai zurfi, haɗe tare da halayen fasaha na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. da kuma filin aikace-aikacen fasaha mai zurfi mai zurfi, ana amfani da kayan aiki zuwa yanayin yanayi mai rikitarwa, amma kuma ta hanyar hada ƙasa a cikin wuri da siminti. slurry akan wurin ginin. Samar da bangon da ba a iya gani ba, bangon riƙewa, ƙarfafa tushe da sauran ayyukan.

3


Lokacin aikawa: Janairu-26-2024