ƙwararrun maroki na
kayan aikin gini

Ƙa'idar aiki na jujjuyawar hakowa

Ƙa'idar aiki na na'urar hakowa ta baya (1)

Juya wurare dabam dabam hakowa na'urarna'urar hakowa ce ta rotary. Ya dace da gina nau'i-nau'i daban-daban irin su yashi mai sauri, silt, yumbu, tsakuwa, dutsen tsakuwa, dutsen yanayi, da dai sauransu, kuma ana amfani dashi sosai wajen gina gine-gine, gadoji, kiyaye ruwa, rijiyoyi, wutar lantarki, sadarwa. hazo injiniya da sauran ayyukan.

Ka'idar aiki najuyi wurare dabam dabam hakowa na'urar:

Abin da ake kira reverse circulation na'urar hakowa yana nufin cewa lokacin aiki, faifan jujjuya zai fitar da rami don yanke ya karya dutsen da ƙasa a cikin ramin, ruwan da ke zubar da ruwa zai gudana zuwa cikin rami na ƙasa daga ratar annular tsakanin bututun rawar soja. da bangon ramin, a kwantar da ɗigon bututun, a ɗauki dutsen da haƙon ƙasa da aka yanke, sannan a koma ƙasa daga ramin bututun. A lokaci guda kuma, ruwan ɗigon ruwa zai koma ramin don yin zagayowar. Yayin da diamita na rami na ciki na bututun rawar soja ya yi ƙanƙanta fiye da na rijiyar, ruwan laka a cikin bututun ya tashi da sauri fiye da yadda aka saba. Ba kawai ruwa mai tsafta ba ne, amma kuma yana iya kawo tulun hakowa zuwa saman bututun hakowa da kwarara zuwa tankin da ake zubar da laka, inda za'a iya sake yin amfani da laka bayan tsarkakewa.

Ka'idar ita ce a sanya bututun rawar soja a cikin rami mai cike da ruwa mai ruwa, kuma tare da jujjuyawar tebur ɗin jujjuyawar, fitar da sandar watsa iska mai ma'ana mai murabba'i da ɗan rawar soja don juyawa da yanke dutsen da ƙasa. Ana fesa iskar da aka matse daga bututun ƙarfe a ƙasan ƙarshen bututun rawar soja, inda za a samar da cakuda yumbu, yashi, ruwa da iskar gas fiye da ruwa a cikin bututun rawar soja tare da yanke ƙasa da yashi. Sakamakon haɗuwa da tasirin matsa lamba tsakanin ciki da waje na bututun rawar soja da ƙarfin iska, cakuda iskar gas ɗin yashi mai yashi zai tashi tare da ruwan ɗigon ruwa, kuma za a fitar da shi a cikin tafkin laka ko ajiyar ruwa. tanki ta hanyar bututun matsa lamba. Ƙasar, yashi, tsakuwa da tarkacen dutse za su zauna a cikin tafkin laka, kuma ruwan da ke zubar zai sake kwarara cikin rami.

Ƙa'idar aiki na na'urar hakowa ta baya (2)

Siffofinjuyi wurare dabam dabam hakowa na'urar:

1. Reverse wurare dabam dabam rawar soja sanye take da inji hannu tare da rawar soja bututu, wanda za a iya amfani da a madaidaiciya rami da kananan vertex yanayin kwana. Haka kuma, na’urar hakar na’urar tana kuma sanye da na’ura mai ba da wutar lantarki, wanda ke rage karfin ma’aikatan na’ura sosai, da kuma samar da aminci da wayewa na gina injin.

2. Na'urar hakowa tana ɗaukar injin injin injiniya da chassis na tafiya na ruwa, wanda ya dace don motsawa kuma ya fi dacewa da filayen filayen, tuddai, tuddai da sauran filayen ƙasa. An yi amfani da chassis tare da 4 outriggers, don haka na'urar hakowa yana da ƙananan rawar jiki da kwanciyar hankali mai kyau yayin aikin hakowa.

3. Reverse wurare dabam-dabam hako na'ura da aka kora da wutar lantarki, tare da low amo da kuma gurbatawa, high dace da kuma babban ikon ajiye coefficient.

4. Reverse wurare dabam dabam hakowa na'urar ne multifunctional, kuma duk key aka gyara ne kudin-tasiri kayayyakin. An sanye da tsarin tare da kariyar matsa lamba da na'urorin ƙararrawa.

5. Hannun hannu da kayan aiki na duk masu kunnawa na sake zagayowar hawan hakowa suna samuwa a kan dandalin aiki, wanda ya dace da abin dogara don aiki da sarrafawa.

6. Reverse wurare dabam dabam hakowa na'ura rungumi dabi'ar hakowa firam na musamman. Tsarin hakowa yana da girma, juriya na torsion yana da girma, tsarin yana da sauƙi, kiyayewa ya dace, ƙaura ya dace, aikin da aka yi amfani da shi ya dace, kuma ana iya gina babban hakowa na kusurwa na tsaye.

7. Reverse wurare dabam dabam hakowa na'ura rungumi dabi'ar babban iko shugaban tare da aiki na tsayayya da babban tasiri. Gudun juyawa ya dace da buƙatun juyawa na iska. The dagawa karfi, karfin juyi da sauran sigogi iya saduwa da bukatun 100M m iska baya wurare dabam dabam DTH hakowa da sauran tsari bukatun.


Lokacin aikawa: Dec-16-2022