-
Trailer Type Core hakowa Rig
An ɗora jigon nau'in nau'in hakowa a kan tirela tare da jaket ɗin hydraulic guda huɗu, mast ɗin kai tsaye ta hanyar sarrafa hydraulic, wanda galibi ana amfani dashi don hakowa, binciken ƙasa, ƙaramin rijiyar ruwa da hakowa na lu'u-lu'u.
-
XY-1 Core hakowa Rig
Binciken ƙasa, binciken yanayin ƙasa na zahiri, binciken hanya da gini, da fashewar ramukan hakar ruwa da dai sauransu.
-
Pampo na laka
BW Series Pumps yana fasalta tsarin famfon piston a kwance tare da guda ɗaya, ninki biyu, da triplex-piston, guda ɗaya da aiki biyu bi da bi. Ana amfani dasu galibi don isar da laka da ruwa a cikin hakowa. Binciken injiniya, ilimin ruwa da rijiyar ruwa, rijiyar mai da iskar gas. Hakanan ana iya amfani da su don isar da ruwa daban -daban a masana'antar mai, sunadarai da masana'antun sarrafa abinci.
-
Crawler Type Core hakowa Rig
An ɗora jigon nau'in hakowa na hakowa a kan masu rarrafe, wanda shine madaidaiciyar na'ura mai aiki da karfin ruwa. Waɗannan darussan suna motsawa cikin sauƙi tare da ciyarwar hydraulic.
-
XY-1A Core hakowa Rig
Dry XY-1A raƙuman ruwa ne mai motsi wanda ke kan babban gudu. Don saduwa da buƙatun abokan ciniki daban-daban tare da amfani mai amfani da yawa, muna ciyar da rawar XY-1A (YJ) Model Model, wanda aka ƙara tare da ƙaramin tafiya; Kuma gaba XY-1A-4 Model rawar soja, wanda aka ƙara tare da famfon ruwa; rig, famfon ruwa da injin dizal da aka sanya akan tushe ɗaya.
-
XY-1B Core hakowa Rig
XY-1B Drilling Rig wani injin hakowa ne mai ƙarancin kuzari. Don saduwa da buƙatun daban-daban tare da amfani mai amfani da yawa, muna ciyar da XY-1B-1, injin hakowa, wanda aka ƙara tare da famfon ruwa. An sanya rigar, famfon ruwa da injin dizal a kan tushe ɗaya. Muna ciyar da rawar XY-1B-2 Model, wanda aka ƙara tare da ƙaramin tafiya.
-
XY-2B Core hakowa Rig
XY-2B ramin hakowa wani nau'in rami ne na tsaye, wanda injin dizal ko motar lantarki ke amfani da shi. An fi amfani da shi don hako lu'u -lu'u lu'u -lu'u da hakar carbide bit of m gado. Hakanan ana iya amfani dashi don bincika hakowa da tushe ko hako ramin rami.
-
XY-3B Core hakowa Rig
XY-3B ramin hakowa wani nau'in rami ne na tsaye, wanda injin lantarki ko injin dizal ke iya amfani da shi. An fi amfani da shi don hako carbide bit hakowa da ramin lu'u -lu'u na gado mai ƙarfi. Hakanan ana iya amfani dashi don bincika hakowa, tushe ko hako rami.
-
XY-44 Core hakowa Rig
XY-44 injin haƙa ya fi dacewa da hakowa da lu'u-lu'u da hako carbide bit of m gado. Hakanan ana iya amfani dashi don ilimin injiniyan ƙasa da binciken ruwan ƙasa; m Layer mai da amfani da iskar gas, har ma da rami don isar da ruwa da magudanar ruwa. Rigin hako yana da ƙarami, mai sauƙi da dacewa. Haske ne, kuma ana iya haɗa shi da rarrabuwa cikin dacewa. Yanayin da ya dace na saurin juyawa yana ba da rawar hakowa.
-
XY-200B Core hakowa Rig
XY-44 injin haƙa ya fi dacewa da hakowa da lu'u-lu'u da hako carbide bit of m gado. Hakanan ana iya amfani dashi don ilimin injiniyan ƙasa da binciken ruwan ƙasa; m Layer mai da amfani da iskar gas, har ma da rami don isar da ruwa da magudanar ruwa. Rigin hako yana da ƙarami, mai sauƙi da dacewa. Haske ne, kuma ana iya haɗa shi da rarrabuwa cikin dacewa. Yanayin da ya dace na saurin juyawa yana ba da rawar hakowa.
-
XY-280 Core hakowa Rig
XY-280 ramin hakowa shine nau'in ramin shaft na tsaye. Yana kera injin dizal na L28 wanda aka ƙera shi daga masana'antar injiniyan injiniyan CHANGCHAI. An fi amfani da shi don hako lu'u -lu'u lu'u -lu'u da hakar carbide bit of m gado. Hakanan ana iya amfani dashi don bincika hakowa da tushe ko hako ramin rami.
-
DPP100 Wayar Hannu
DPP100 rawar soja ta hannu ɗaya ce irin kayan aikin jujjuyawar juzu'i da aka sanya akan chassis na 'Dongfeng' babbar motar dizal, babbar motar ta sadu da ƙa'idar fitarwa ta china IV, rawar da aka tanada tare da matsakaicin matsayi da na'urar ɗaukar kayan taimako, hakowa ta hanyar matsi na mai.