ƙwararrun maroki na
kayan aikin gini

Nau'in Crawler Core Drilling Rig

Takaitaccen Bayani:

Ana ɗorawa nau'in silsilar nau'in core hakowa a kan masu rarrafe, wanda shine na'ura mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto akan babban gudu. Wadannan rawar jiki suna motsawa cikin sauƙi tare da ciyarwar ruwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Ma'aunin Fasaha

Mahimman sigogi
 

Naúrar

XYC-1A

XYC-1B

Saukewa: XYC-280

XYC-2B

XYC-3B

Zurfin hakowa

m

100,180

200

280

300

600

Diamita na hakowa

mm

150

59-150

60-380

80-520

75-800

Diamita na sanda

mm

42,43

42

50

50/60

50/60

kusurwar hakowa

°

90-75

90-75

70-90

70-90

70-90

Skid

 

/

/

Juyawa naúrar
Gudun spinle r/min

1010,790,470,295,140

71,142,310,620

/

/

/

Juyawa haɗin gwiwa r/min

/

/

93,207,306,399,680,888

70,146,179,267,370,450,677,1145,

75,135,160,280,355,495,615,1030,

Juyawa juyi r/min

/

/

70, 155

62, 157

64,160

Spindle bugun jini mm

450

450

510

550

550

Ƙarfin juye juyi KN

25

25

49

68

68

Karfin ciyar da leda KN

15

15

29

46

46

Matsakaicin karfin fitarwa Nm

500

1250

1600

2550

3500

Tadawa
Saurin ɗagawa m/s

0.31,0.66,1.05

0.166,0.331,0.733,1.465

0.34,0.75,1.10

0.64,1.33,2.44

0.31,0.62,1.18,2.0

Ƙarfin ɗagawa KN

11

15

20

25,15,7.5

30

Diamita na USB mm

9.3

9.3

12

15

15

Diamita na ganga mm

140

140

170

200

264

Diamita na birki mm

252

252

296

350

460

Faɗin band ɗin birki mm

50

50

60

74

90

Na'urar motsi ta firam
Frame motsi bugun jini mm

410

410

410

410

410

Nisa daga rami mm

250

250

250

300

300

Ruwan mai na ruwa
Nau'in  

YBC-12/80

YBC-12/80

YBC12-125 (hagu)

Saukewa: CBW-E320

Saukewa: CBW-E320

Matsakaicin kwarara L/min

12

12

18

40

40

Matsa lamba mai ƙima Mpa

8

8

10

8

8

An ƙididdige saurin juyawa r/min

1500

1500

2500

 

 

Naúrar wutar lantarki (injin Diesel)
Ƙarfin ƙima KW

12.1

12.1

20

24.6

35.3

Matsakaicin saurin gudu r/min

2200

2200

2200

1800

2000

Range Application

Injiniya binciken yanayin ƙasa don layin dogo, wutar lantarki, babbar hanya, gada da madatsar ruwa da sauransu; Geologic core hakowa da binciken geophysical; Hana ramukan don ƙananan grouting da fashewa.

Tsarin Tsari

Na'urar hakowa ta hada da chassis crawler, injin dizal da babban jikin hakowa; Duk waɗannan sassa za a ɗora su akan firam ɗaya. Injin dizal yana motsa rawar jiki, famfon mai na ruwa da chassis, za a tura wutar zuwa rawar soja da chassis ta hanyar canja wuri.

Babban Siffofin

(1) Kasancewa da na'ura mai rarrafe na roba yana sa na'urar hakowa ta motsa cikin sauƙi. A lokaci guda, masu rarrafe na roba ba za su lalata ƙasa ba, don haka irin wannan na'urar hakowa zai dace da gine-gine a cikin birni.

(2) Kasancewa tare da tsarin ciyar da matsa lamba na mai yana inganta haɓakar hakowa kuma yana rage ƙarfin aiki.

(3) Kasancewa sanye take da na'urar riƙe nau'in ball da hexagonal Kelly, zai iya cim ma aiki ba tare da tsayawa ba yayin ɗaga sanduna kuma ya sami ingantaccen hakowa. Yi aiki tare da dacewa, tsaro da aminci.

(4) Ta hanyar alamar matsa lamba na rami na ƙasa, ana iya ganin yanayin da kyau cikin sauƙi.

(5) Kayan aiki na hydraulic mast, aiki mai dacewa.

(6)Rufe levers, aiki mai dacewa.

(7) Injin diesel yana farawa ta hanyar electromotor.

Hoton samfur

2.Core Crawler drilling rig
Na'urar hakowa ta crawler (3)
Na'urar hakowa ta crawler (5)
Na'urar hakowa ta crawler (2)
Na'urar hakowa ta crawler (4)
Na'urar hakowa ta crawler (6)

1.Package & Shipping 2.Ayyukan Waje Na Nasara 3. Game da Sinovogroup 4.Yawon shakatawa na masana'anta 5.SINOVO akan Nuni da ƙungiyarmu 6.Takardun shaida 7.FAQ


  • Na baya:
  • Na gaba: