Siffofin fasaha
Mahimman sigogi (hakowa sanda da casing bututu max diamita Ф220mm) | Zurfin hakowa | 20-100m | |
Diamita na hakowa | 220-110 mm | ||
Gabaɗaya girma | 4300*1700*2000mm | ||
Jimlar nauyi | 4360 kg | ||
Saurin jujjuyawa da kuma karfin juyi | Haɗin layi ɗaya na injin guda biyu | 58r/min | 4000Nm |
Haɗin jerin motoci biyu | 116r/min | 2000Nm | |
Juyawa tsarin ciyarwa | Nau'in | Silinda guda ɗaya, bel ɗin sarkar | |
Ƙarfin ɗagawa | 38KN | ||
Karfin ciyarwa | 26 KN | ||
Saurin ɗagawa | 0-5.8m/min | ||
Saurin dagawa da sauri | 40m/min | ||
Gudun ciyarwa | 0-8m/min | ||
Gudun ciyarwa da sauri | 58m/min | ||
Ciyarwar bugun jini | 2150 mm | ||
Tsarin ƙaurawar mast | Mast motsa nisa | mm 965 | |
Ƙarfin ɗagawa | 50KN | ||
Karfin ciyarwa | 34KN | ||
Maƙerin mariƙin | Matsakaicin iyaka | 50-220 mm | |
Chuck iko | 100KN | ||
Crawler chaise | Ƙarfin tuƙi na gefen Crawler | 31KN.m | |
Gudun tafiya mai rarrafe | 2km/h | ||
Wutar lantarki (motar lantarki) | Samfura | y225s-4-b35 | |
Ƙarfi | 37KW |
Gabatarwar Samfur
Cikakkun na'ura mai aiki da karfin ruwa anga injin hako na'urar ana amfani da shi ne a cikin tallafin ramin tushe na birni da sarrafa ƙaurawar gini, maganin bala'i na ƙasa da sauran ginin injiniya. Tsarin na'urar hakowa abu ne mai mahimmanci, sanye take da chassis crawler da clamping ƙugiya. Crawler chassis yana motsawa da sauri, kuma matsayin rami ya dace don tsakiya; Na'urar da ke danne sarkar na iya tarwatsa bututun da ake tonowa ta atomatik da kwandon shara, wanda ke rage ƙarfin aiki na ma'aikata kuma yana inganta aikin gini.
Range Application

QDGL-2B anga na'urar hakowa ana amfani da shi don gina birane, hakar ma'adinai da maƙasudi da yawa, gami da goyan bayan gangaren gangare zuwa tushe mai zurfi, babbar hanya, titin jirgin ƙasa, tafki da gina madatsar ruwa. Don ƙarfafa rami na ƙarƙashin ƙasa, simintin gyare-gyare, gina rufin bututu, da aikin tilastawa kafin matsi zuwa gada babba. Sauya harsashin ginin tsohon gini. Yi aiki don rami mai fashewa.
Babban Siffofin
QDGL-2B ana amfani da na'urar hakowa na anka don ginin asali, don kammala ayyuka masu zuwa. Irin su anka, busasshen foda, allurar laka, ramukan bincike da kuma ayyukan ramukan kanana. Wannan samfur na iya kammala dunƙule kadi, DTH guduma da scraping hakowa.
1. Casing: ƙarin casing yana sa bayyanar na'urar ta zama mafi kimiyya, kuma yana kare mahimman sassan hydraulic daga gurɓatawa.
2. Outrigger: ba kawai don kare silinda daga lalacewa ba, amma kuma inganta ƙarfin tallafi.
3. Console: raba na'ura mai kwakwalwa, sanya aikin ya fi sauƙi, kauce wa rashin aiki.
4. Waƙa: waƙa mai tsayi da ƙarfi, yadda ya kamata ya hana tallafi, daidaitawa zuwa kewayon ɗimbin yawa.
5. (na zaɓi) ɗagawa: daidaitacce tsayin tsayi, ba ya dogara da tsayin fuskar aiki.
6. (na zaɓi) atomatik turntable: babu aikin hannu, sauƙi kuma mafi dacewa.
7. Ta hanyar rami high matsa lamba resistant Faucet: da zama dole na'urar ga fadada kai yi.
8. Shugaban wutar lantarki: na'urar jujjuyawar na'urar hakowa tana motsawa ta hanyar motsi na hydraulic guda biyu, tare da babban ƙarfin fitarwa da ƙananan saurin jujjuyawar idan aka kwatanta da samfuran irin wannan, wanda ke inganta daidaiton hakowa sosai. An sanye shi da haɗin gwiwa na haɓaka, rayuwar zaren bututun rawar soja za a iya tsawaita sosai.
Heat dissipation tsarin: zafi watsawa tsarin da aka gyara bisa ga gida musamman yanayi na abokan ciniki don tabbatar da cewa yawan zafin jiki na na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin ba ya wuce 70 ℃ a lokacin da waje zafin jiki ne 45 ℃.