ƙwararrun maroki na
kayan aikin gini

Rijiyar Rijiyar Ruwa SNR600

Takaitaccen Bayani:

SNR600 na'urar hakowa wani nau'i ne na matsakaici da babban inganci cikakken na'ura mai aiki da karfin ruwa multifunctional rijiyoyin rijiyoyin ruwa don hakowa har zuwa 600m kuma ana amfani dashi don rijiyar ruwa, rijiyoyin saka idanu, injiniyan injin kwandishan zafi mai zafi na ƙasa, rami mai ƙarfi, bolting da anga. na USB, micro tari da dai sauransu Karamci da ƙarfi su ne manyan halaye na rig wanda aka tsara don aiki tare da dama hakowa hanya: baya wurare dabam dabam ta laka da kuma da iska, saukar da rami guduma hakowa, na al'ada wurare dabam dabam. Yana iya saduwa da buƙatun hakowa a cikin yanayi daban-daban na ƙasa da sauran ramuka na tsaye.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo

Na zaɓi

Rig aiki ta babbar mota ko tirela ko rarrafe

Tsawaita mast

Breakout Silinda

Kwamfutar iska

Centrifugal famfo

Laka famfo

Ruwan famfo

Kumfa famfo

RC famfo

Rufe famfo

Akwatin bututu

Hannun mai ɗaukar bututu

Ƙunƙarar buɗewa

Goyan bayan tsawo jack

   

Ma'aunin Fasaha

Abu

Naúrar

Farashin SNR600

Matsakaicin zurfin hakowa

m

600

Diamita na hakowa

mm

105-450

Matsin iska

Mpa

1.6-6

Amfanin iska

m3/min

16-75

Tsawon sanda

m

6

Diamita na sanda

mm

102

Babban shaft matsa lamba

T

6

Ƙarfin ɗagawa

T

38

Saurin dagawa

m/min

30

Gudun isarwa da sauri

m/min

62

Matsakaicin karfin juyi

Nm

11000/5000 ko 13000/6500

Matsakaicin gudun juyawa

r/min

105/210

Babban ƙarfin ɗaukar nasara na sakandare

T

-

Ƙarfin ɗagawa ƙarami na sakandare

T

2.5

Jacks bugun jini

m

1.6

Ingantaccen hakowa

m/h

10-35

Gudun motsi

km/h

4.5

kusurwar sama

°

21

Nauyin rig

T

13.5

Girma

m

6.3*2.25*2.65

Yanayin aiki

Unconsolidated samuwar da Bedrock

Hanyar hakowa

Babban tuƙi na rotary da turawa, guduma ko haƙon laka

Guduma mai dacewa

Matsakaici da jerin matsa lamba na iska

Na'urorin haɗi na zaɓi

Laka famfo, Gentrifugal famfo, Generator, Kumfa famfo

Na zaɓi

Rig aiki ta babbar mota ko tirela ko rarrafe

Tsawaita mast

Breakout Silinda

Kwamfutar iska

Centrifugal famfo

Laka famfo

Ruwan famfo

Kumfa famfo

RC famfo

Rufe famfo

Akwatin bututu

Hannun mai ɗaukar bututu

Ƙunƙarar buɗewa

Goyan bayan tsawo jack

   

Gabatarwar Samfur

SNR600 na'urar hakowa wani nau'i ne na matsakaici da babban inganci cikakken na'ura mai aiki da karfin ruwa multifunctional rijiyoyin rijiyoyin ruwa don hakowa har zuwa 600m kuma ana amfani dashi don rijiyar ruwa, rijiyoyin saka idanu, injiniyan injin kwandishan zafi mai zafi na ƙasa, rami mai ƙarfi, bolting da anga. na USB, micro tari da dai sauransu Karamci da ƙarfi su ne manyan halaye na rig wanda aka tsara don aiki tare da dama hakowa hanya: baya wurare dabam dabam ta laka da kuma da iska, saukar da rami guduma hakowa, na al'ada wurare dabam dabam. Yana iya saduwa da buƙatun hakowa a cikin yanayi daban-daban na ƙasa da sauran ramuka na tsaye.

Na'urar hako rijiyoyin ruwa SNR600 (8)

Injin hakowa ana amfani da injin dizal, kuma shugaban rotary sanye take da alamar ƙasa da ƙasa mai ƙarancin sauri da babban juzu'i da mai rage kayan aiki, tsarin ciyarwa yana ɗaukar injin injin sarkar ci-gaba kuma ana daidaita shi ta saurin sau biyu. Juyawa da tsarin ciyarwa ana sarrafa su ta hanyar sarrafa matukin jirgi na hydraulic wanda zai iya cimma ka'idojin saurin matakin-ƙasa. Watsewa kuma a cikin sandar rawar soja, daidaita injin gabaɗaya, winch da sauran ayyukan taimako ana sarrafa su ta hanyar tsarin hydraulic. An tsara tsarin rig don dacewa, wanda yake da sauƙin aiki da kulawa.

Features da abũbuwan amfãni

2018-03-20 185456

Na'urar tana sanye da injin Cummins ko wutar lantarki a matsayin buƙatun abokin ciniki na musamman.

Na'urar jujjuyawar na'ura mai aiki da karfin ruwa da na'urar matsi mai fita, tsarin ciyarwar sarkar mota mai ci gaba, da winch na ruwa sun dace daidai.

Ana iya amfani da wannan na'ura ta hanyar hakowa biyu a cikin saiti mai rufewa da yanayin ƙasa stratum.

Daidaitaccen sanye take da kwampreso iska da guduma DTH, ana iya amfani da shi don haƙa rami a yanayin ƙasan dutse ta hanyar hako iska.

An karɓi rig ɗin tare da tsarin jujjuyawar injin lantarki da fasahar lamba, famfo laka, winch na hydraulic, wanda zai iya zama aiki tare da hanyar hakowa wurare dabam dabam.

Amfani da ingantaccen na'urar hazo mai ɗorewa da famfo hazo mai. A cikin aikin hakowa, mai tasiri mai saurin gudu yana lubricated kowane lokaci don tsawaita rayuwar sabis ɗin zuwa mafi girma.

Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa yana sanye take da mai sanyaya mai mai sanyaya iska mai sanyaya, Hakanan zai iya shigar da mai sanyaya ruwa azaman zaɓi na abokin ciniki don tabbatar da tsarin tsarin hydraulic yana aiki da inganci a ƙarƙashin yanayin yanayin zafi mai zafi a yankuna daban-daban.

Jackcks masu goyan bayan na'ura mai aiki da ruwa guda huɗu na iya matakin ƙasƙanci da sauri don tabbatar da daidaiton hakowa. Ƙaddamar jack ɗin tallafi azaman zaɓi na iya zama mai sauƙi don sanya kayan aikin rig da saukewa akan babbar mota azaman ɗaukar kaya da kanta, wanda ke adana ƙarin farashin sufuri.

1.Package & Shipping 2.Ayyukan Waje Na Nasara 3. Game da Sinovogroup 4.Yawon shakatawa na masana'anta 5.SINOVO akan Nuni da ƙungiyarmu 6.Takardun shaida 7.FAQ


  • Na baya:
  • Na gaba: