An yi amfani da SANY SH400C diaphragm bangon ruwa na ruwa, wanda aka ƙera a cikin 2013, yana da matsakaicin zurfin kamawa na 70m da kauri na 1500mm. Lokacin aiki na kayan aiki shine sa'o'i 7000 kuma tsayin kama shine 2800mm. Yana cikin kyakkyawan yanayi kuma an kiyaye shi. Farashin FOB Tianjin Teku shine $288,600.00.
Sigar Fasaha:
Samfura | Alamar | Samfura | YOM | Max da. na tari da zurfin | Lokacin aiki (h) | Kelly Bar | Farashin FOB Tianjin (USD) | Sharadi |
Tushen kama bangon diaphragm: CAT336DL Injin: C9 261kw | SANYI | SH400C | 2013 | Mafi girman zurfin 70m kauri 1500mm | 7000 | tsayin kama 2800mm | 288,600.00 | Nice kuma an gyara |
Siffofin:
a. Mai ƙarfi
Na'urar aiki tana da babban nauyi da matsakaicin ƙarfin tasiri, kuma ana iya gina shi a cikin yanayin dutse mai ƙarfi tsakanin 10MPa.
b. Mai sauri
Lokacin buɗewa da rufewa na guga shine kawai 9 seconds, kuma ingancin kamawar ƙasa, tattara slag da saukewa ya fi girma. Winch yana ɗaukar fasahar haɗakarwa tare da mafi sauri sauri.
c. Kai tsaye
Ɗauki fasahar gano ainihin lokaci na gyroscope don daidaita karkatar da farantin turawa a cikin ainihin lokacin, kuma madaidaicin tsagi na iya kaiwa 1‰.
d. Barga
ƙwararrun manyan ma'auni chassis, rage saurin tasiri da girgiza, inganta amincin gini.
e. Zurfafa
Zurfin ginin yana da mita 70, yana rufe fiye da 90% na ayyukan tallafi na ƙasa, kuma ingancin tsagi mai zurfi fiye da mita 60 ya fi girma.
f. Na tattalin arziki
Babban winch yana ɗaukar babban drum mai Layer guda ɗaya, igiyar waya tana da tsawon rayuwar sabis.
g. Dace
An sanye shi da tsarin lubrication na tsakiya na lantarki da haɗin gwiwa mai saurin canji na hydraulic don inganta haɓakar haɓakawa, shigarwa da kiyayewa.
h. Mai hankali
Ƙwararrun tsarin aiki, ainihin lokacin nunin yanayin hakowa.
Hotuna:






