ƙwararren mai samar da kayayyaki na
kayan aikin injin gini

Direban VY Series Hydraulic Static Pile

Takaitaccen Bayani:

Direban static pile na VY jerin hydrauic shine sabon kayan aikin gini na harsashin tudu mai kyau wanda ke da haƙƙin muhalli tare da wasu haƙƙin mallaka na ƙasa. Yana da fasaloli na rashin gurɓata muhalli, babu hayaniya, babu girgiza, da kuma tuƙi mai sauri, da kuma tuƙi mai inganci. Yana wakiltar ci gaban injinan tuƙi a nan gaba. Direban static pile na VY jerin hydraulic yana da nau'ikan sama da 10, ƙarfin matsin lamba daga tan 60 zuwa tan 1200. Ta amfani da kayan aiki masu inganci da abubuwan haɗin gwiwa, ɗaukar ƙirar bututun hydraulic na musamman da hanyoyin sarrafawa yana tabbatar da tsabta da aminci na tsarin hvdraulic, ingancinsa yana da garantin daga farkon. Muna ba da mafi kyawun sabis da ƙira na musamman tare da manufar "Duk don abokan ciniki".


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bidiyo

Babban Sigar Fasaha

Samfuri
Sigogi
VY128A VY208A VY268A VY368A VY468A VY618A VY728A VY868A VY968A VY1068A VY1208A
Matsakaicin matsin lamba (tf) 128 208 268 368 468 618 728 868 968 1068 1208
Mafi girman tarin abubuwa
gudu (m/min)
Mafi girma 6.9 8.9 6.9 6.8 6.1 8.7 7.9 7.4 7.4 8.1 6.7
Minti 1.9 1.3 0.9 1.1 0.9 1 0.9 0.9 0.8 0.7 0.6
Bugawar tarin abubuwa (m) 1.6 1.6 1.6 1.6 1.8 1.8 1.8 1.8 1.8 1.8 1.8
Motsa bugun motsi (m) Tafiya Mai Tsayi 1.6 2.2 3 3 3.6 3.6 3.6 3.6 3.6 3.6 3.6
Tafiya a Kwance 0.4 0.5 0.6 0.6 0.6 0.6 0.7 0.7 0.7 0.7 0.7
Kusurwar juyawa (°) 12 12 12 10 10 10 10 8 10 8 8
bugun tashi (mm) 1580 1580 900 1000 1000 1100 1100 1100 1100 1100 1100
Nau'in tarin (mm) Tuli mai murabba'i F200-F350 F200-F400 F300-F500 F300-F600 F400-F800
Tarin zagaye Ф200-Ф350 Ф200-Ф400 Ф300-Ф500 Ф300-Ф600 Ф400-Ф800
Nisa Mai Ƙarancin Gefen (mm) 390 750 900 1005 1190 1610 1610 1720 1720 / /
Min.Kusurwa Tazarar (mm) 1100 1400 1370 1480 1660 1785 1785 2055 2055 / /
Crane Matsakaicin nauyin ɗagawa (t) 8 8 12 12 12 16 16 25 25 25 30
Tsawon matsakaicin (m) 13 13 14 14 14 15 15 16 16 16 16
Ƙarfi (kW) Babban injin 45 45 45 74 74 111 119 135 135 135 135
Injin crane 22 22 30 30 30 30 30 45 45 45 45
Jimilla
girma (mm)
Tsawon aiki 8000 10000 10500 12000 12000 13800 14000 14500 14800 15200 16000
Faɗin aiki 4110 4880 6310 6488 7320 8190 8290 8530 8910 9010 9110
Tsawon sufuri 3250 3300 3176 3146 3146 3310 3310 3400 3475 3495 3845
(3455)
Jimlar nauyi (t) 130 210 270 370 470 620 730 870 970 1070 1210

1. Marufi & Jigilar kaya 2. Nasarorin Ayyukan Ƙasashen Waje 3. Game da Sinovogroup 4. Yawon shakatawa na masana'antu 5.SINOVO akan Nunin da ƙungiyarmu 6. Takaddun shaida

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Q1: Shin kai mai ƙera kaya ne, kamfanin ciniki ko kuma wani ɓangare na uku?

A1: Mu masana'anta ne. Masana'antarmu tana lardin Hebei kusa da babban birnin Beijing, kilomita 100 daga tashar jiragen ruwa ta Tianjin. Muna kuma da kamfanin cinikinmu.

Q2: Kuna mamakin ko kun karɓi ƙananan oda?

A2: Kada ku damu. Ku tuntube mu. Domin samun ƙarin oda da kuma ba wa abokan cinikinmu sauƙi, muna karɓar ƙananan oda.

Q3: Za ku iya aika kayayyaki zuwa ƙasata?

A3: Hakika, za mu iya. Idan ba ku da na'urar jigilar kaya ta kanku, za mu iya taimaka muku.

Q4: Za ku iya yin OEM a gare ni?

A4: Muna karɓar duk umarnin OEM, kawai ku tuntube mu ku ba ni ƙirarku. Za mu ba ku farashi mai ma'ana kuma mu yi muku samfura da wuri-wuri.

Q5: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?

A5: Ta hanyar T/T, L/C AT SIGHT, 30% ajiya a gaba, daidaita 70% kafin jigilar kaya.

Q6: Ta yaya zan iya sanya oda?

A6: Da farko sanya hannu kan takardar PI, a biya kuɗin ajiya, sannan mu shirya samarwa. Bayan an gama samarwa, kuna buƙatar biyan sauran kuɗin. A ƙarshe za mu aika kayan.

Q7: Yaushe zan iya samun ambaton?

A7: Yawancin lokaci muna yin muku kira cikin awanni 24 bayan mun sami tambayarku. Idan kuna da gaggawa don karɓar kuɗin, da fatan za ku kira mu ko ku gaya mana a cikin wasiƙarku, domin mu ɗauki fifikon tambayarku.

Q8: Shin farashin ku yana da gasa?

A8: Sai dai kayayyaki masu inganci ne kawai muke bayarwa. Tabbas za mu ba ku mafi kyawun farashin masana'anta bisa ga samfura da sabis mafi kyau.


  • Na baya:
  • Na gaba: