ƙwararrun maroki na
kayan aikin gini

XY-1A Mai ɗaukar nauyi Mai ɗaukar nauyin Hakowa Rig 180m Zurfin

Takaitaccen Bayani:

XY-1A hakowa inji ne mai šaukuwa na'ura mai aiki da karfin ruwa core hakowa na'ura wanda a kan babban gudun, da rig, ruwa famfo da dizal engine shigar a kan wannan tushe.Don saduwa da bukatun daban-daban abokan ciniki tare da yadu m amfani, mu ci gaba XY-1A (YJ) Model rawar soja, wanda aka kara tare da tafiya ƙananan chuck; Kuma na gaba XY-1A-4 Model rawar soja, wanda aka kara da ruwa famfo.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ma'aunin Fasaha

Mahimmanci
sigogi

Zurfin hakowa

100,180m

Max. Diamita na farkon rami

150mm

Diamita na rami na ƙarshe

75.46 mm

Diamita na hakowa sanda

42.43 mm

Angle na hakowa

90°-75°

Juyawa
naúrar

Gudun Spindle(Matsayi 5)

1010,790,470,295,140rpm

Spindle bugun jini

mm 450

Max. ciyar da matsa lamba

15 KN

Max. iyawar dagawa

25KN

Hawaye

Iyawar ɗaga waya ɗaya

11 KN

Gudun jujjuyawa na ganga

121,76,36rpm

Gudun dawafin ganga (yari biyu)

1.05,0.66,0.31m/s

Diamita na igiyar waya

9.3mm ku

Ƙarfin ganga

35m ku

Na'ura mai aiki da karfin ruwa
famfo mai

Samfura

YBC-12/80

Matsin lamba

8Mpa

Yawo

12 l/min

Gudun mara iyaka

1500rpm

Naúrar wutar lantarki

Nau'in diesel (S1100)

Ƙarfin ƙima

12.1KW

An ƙididdige saurin juyawa

2200rpm

Nau'in motar lantarki (Y160M-4)

Ƙarfin ƙima

11KW

An ƙididdige saurin juyawa

1460rpm

Gabaɗaya girma

XY-1A

1433*697*1274mm

XY-1A-4

1700*780*1274mm

XY-1A(YJ)

1620*970*1560mm

Jimlar nauyi (ba a haɗa da naúrar wuta ba)

XY-1A

420kg

XY-1A-4

490kg

XY-1A(YJ)

620kg

 

Aikace-aikace na XY-1A core drilling rig

1. XY-1A core hako na'ura ne m ga general bincike da bincike na m adibas, aikin injiniya binciken kasa da kuma sauran hakowa ramukan, kazalika da daban-daban kankare tsarin dubawa ramukan.
2. XY-1A core hakowa na'ura yana da fadi da kewayon gudu da kuma sanye take da high-gudun gears. Dangane da yanayin yanayin ƙasa daban-daban, ana iya zaɓar rago kamar lu'u-lu'u, siminti carbide da barbashi na ƙarfe don hakowa.
3. Lokacin da rami na ƙarshe shine 75mm da 46mm bi da bi, zurfin hakowa mai ƙima shine 100m da 180m bi da bi. Matsakaicin diamita na buɗewa an yarda ya zama 150mm.

Siffofin

1. XY-1A core drilling rig yana da tsarin ciyar da matsa lamba mai, wanda ke inganta aikin hakowa kuma yana rage ƙarfin aiki na ma'aikata.
2. XY-1A core drilling rig an sanye shi da injin ƙwanƙwasa ƙwallon ƙafa da bututu mai aiki na hexagonal, wanda zai iya jujjuya sanda ba tare da dakatar da injin ba, tare da ingantaccen inganci, aminci da aminci.
3.The rike ne Karkasa da kuma sauki aiki.
4. XY-1A core drilling rig yana sanye da ma'aunin ma'auni a kasan ramin don nuna matsa lamba, wanda ya dace don sarrafa halin da ake ciki a cikin rami.
5. XY-1A core drilling rig yana da tsari mai mahimmanci, ƙananan ƙararrawa, nauyin nauyi, sauƙi mai sauƙi da sarrafawa, kuma ya dace da aiki a cikin filayen da tsaunuka.

1.Package & Shipping 2.Ayyukan Waje Na Nasara 3. Game da Sinovogroup 4.Yawon shakatawa na masana'anta 5.SINOVO akan Nuni da ƙungiyarmu 6.Takardun shaida 7.FAQ


  • Na baya:
  • Na gaba: