Tsarin haƙa ramin za a iya sanya masa na'urorin haƙa rami masu daidaitawa a gaba don daidaitawa da yanayi daban-daban. Idan aka sanya masa na'urar haƙa rami, zai iya shiga laterite (ja ƙasa), ƙasa mai daskarewa, dutse mai tsananin yanayi, da sauran yanayin ƙasa.
Ka'idar Aiki:
1. Juya HydraulicMai juyawaKai:
- Mai aiki yana tura lever ɗin sarrafa hydraulic (don juyawa) a cikin taksin, yana tuƙa shimai juyawakai don juyawa (agogo ko akasin agogo)
2. Aiwatar da Matsi na Abinci:
- Yayin damai juyawakai yana juyawa, mai aiki yana tura lever ɗin sarrafa matsin lamba don ci gaba da aikin haƙa.
3. Sarrafa Motar Rotary:
- Lever ɗin matsi na ciyarwa yana daidaita injin slewing a saman firam ɗin tarin.
4. Ɗaga/RageMai juyawaKai:
- Juyawar motar tana motsa motsi na hawa da sauka namai juyawakai.
| Tsarin injin | Injin dizal 4102 |
| Ƙarfin injin | 73kw |
| Yawan amfani da mai | 10-12L/h |
| ƙarƙashin motar | Tukin Tayoyi Huɗu |
| Gudun haƙa rami | 1200mm/min |
| Matsakaicin diamita na haƙa rami | 800mm |
| Zurfin haƙa rami | 3000mm |
| Gudun tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa | 52-63ml/r |
| Hanyar birki | Birki Mai Sakin Iska |
| Juyin juya kai na juyawa | 6800 NM(Zaɓi) |
| Taya | 20.5-16 |
| Ɗakin zama | Kofar mutum ɗaya mai kwandishan |
| Outrigger | 2 |
| Girman sufuri | 6500*1900*2500mm |
| Jimlar Nauyi | 5T |
Q1: Shin kai mai ƙera kaya ne, kamfanin ciniki ko kuma wani ɓangare na uku?
A1: Mu masana'anta ne. Masana'antarmu tana lardin Hebei kusa da babban birnin Beijing, kilomita 100 daga tashar jiragen ruwa ta Tianjin. Muna kuma da kamfanin cinikinmu.
Q2: Kuna mamakin ko kun karɓi ƙananan oda?
A2: Kada ku damu. Ku tuntube mu. Domin samun ƙarin oda da kuma ba wa abokan cinikinmu sauƙi, muna karɓar ƙananan oda.
Q3: Za ku iya aika kayayyaki zuwa ƙasata?
A3: Hakika, za mu iya. Idan ba ku da na'urar jigilar kaya ta kanku, za mu iya taimaka muku.
Q4: Za ku iya yin OEM a gare ni?
A4: Muna karɓar duk umarnin OEM, kawai ku tuntube mu ku ba ni ƙirarku. Za mu ba ku farashi mai ma'ana kuma mu yi muku samfura da wuri-wuri.
Q5: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
A5: Ta hanyar T/T, L/C AT SIGHT, 30% ajiya a gaba, daidaita 70% kafin jigilar kaya.
Q6: Ta yaya zan iya sanya oda?
A6: Da farko sanya hannu kan takardar PI, a biya kuɗin ajiya, sannan mu shirya samarwa. Bayan an gama samarwa, kuna buƙatar biyan sauran kuɗin. A ƙarshe za mu aika kayan.
Q7: Yaushe zan iya samun ambaton?
A7: Yawancin lokaci muna yin muku kira cikin awanni 24 bayan mun sami tambayarku. Idan kuna da gaggawa don karɓar kuɗin, da fatan za ku kira mu ko ku gaya mana a cikin wasiƙarku, domin mu ɗauki fifikon tambayarku.
Q8: Shin farashin ku yana da gasa?
A8: Sai dai kayayyaki masu inganci ne kawai muke bayarwa. Tabbas za mu ba ku mafi kyawun farashin masana'anta bisa ga samfura da sabis mafi kyau.















