ƙwararren mai samar da kayayyaki na
kayan aikin injin gini

SK800 Rigar Hakowa Mai Aiki Da Yawa

Takaitaccen Bayani:

SK800 Rig ɗin Hakowa Mai Aiki Da Yawa: ruwa da iskar gas ana amfani da su sau biyu, injin ɗaya yana da amfani da yawa. Ya dace da anga mai hana iyo, anga kebul na anga, tallafin gangara, feshi mai ƙarfi na juyawa, ramin rami, ramin da aka nutse cikin dutse, ramin rami, haƙa rami, ƙananan tukwane, tukwanen bututun ƙarfe da sauransu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

BAYANIN AMFANI
Diamita na rami

φ90-φ500mm

Zurfin Rami

mita 200

Diamita na sanda

φ76/89/102/114mm

Hammer

3”/4”/5”/6”/8”/10”/12”

Akwatin Bututu

101-219mm

Feshi mai ƙarfi mai ƙarfi

bututu ɗaya/biyu

TUƘIN SILINDA PULSIONBEAM
Tsawon Motsawa Guda Ɗaya

3600mm

Tsawon Hakowa a Kwance

2750mm

Diamita na Gripper

200mm

Biyan Kuɗi na Ci gaba

1260mm

Ƙarfin Ɗagawa Mafi Girma

6T

Mafi girman turawa

3.3T

Matsakaicin Gudun Ɗagawa

29m/min

Matsakaicin Gudun Juyawa

53m/min

Motar Juyawa Hagu da Dama

180°

WUTAR LANTARKI MOTOCI
Ƙarfi

55+18.5kw

Voltage na Shigarwa

380v

Tsabtace ƙasa

335mm

Nauyi

7.9T

Tsawon* Faɗi* Tsawo

6.3×2.2×2.6m

Zaɓi

winch ɗin hydraulic
hazo mai
tankunan ruwa

WUTA KAI
Gudun Fitarwa

0-170r/min

Juyin Fitarwa

9000N.m

1 2

 

 

1. Marufi & Jigilar kaya 2. Nasarorin Ayyukan Ƙasashen Waje 3. Game da Sinovogroup 4. Yawon shakatawa na masana'antu 5.SINOVO akan Nunin da ƙungiyarmu 6. Takaddun shaida

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Q1: Shin kai mai ƙera kaya ne, kamfanin ciniki ko kuma wani ɓangare na uku?

A1: Mu masana'anta ne. Masana'antarmu tana lardin Hebei kusa da babban birnin Beijing, kilomita 100 daga tashar jiragen ruwa ta Tianjin. Muna kuma da kamfanin cinikinmu.

Q2: Kuna mamakin ko kun karɓi ƙananan oda?

A2: Kada ku damu. Ku tuntube mu. Domin samun ƙarin oda da kuma ba wa abokan cinikinmu sauƙi, muna karɓar ƙananan oda.

Q3: Za ku iya aika kayayyaki zuwa ƙasata?

A3: Hakika, za mu iya. Idan ba ku da na'urar jigilar kaya ta kanku, za mu iya taimaka muku.

Q4: Za ku iya yin OEM a gare ni?

A4: Muna karɓar duk umarnin OEM, kawai ku tuntube mu ku ba ni ƙirarku. Za mu ba ku farashi mai ma'ana kuma mu yi muku samfura da wuri-wuri.

Q5: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?

A5: Ta hanyar T/T, L/C AT SIGHT, 30% ajiya a gaba, daidaita 70% kafin jigilar kaya.

Q6: Ta yaya zan iya sanya oda?

A6: Da farko sanya hannu kan takardar PI, a biya kuɗin ajiya, sannan mu shirya samarwa. Bayan an gama samarwa, kuna buƙatar biyan sauran kuɗin. A ƙarshe za mu aika kayan.

Q7: Yaushe zan iya samun ambaton?

A7: Yawancin lokaci muna yin muku kira cikin awanni 24 bayan mun sami tambayarku. Idan kuna da gaggawa don karɓar kuɗin, da fatan za ku kira mu ko ku gaya mana a cikin wasiƙarku, domin mu ɗauki fifikon tambayarku.

Q8: Shin farashin ku yana da gasa?

A8: Sai dai kayayyaki masu inganci ne kawai muke bayarwa. Tabbas za mu ba ku mafi kyawun farashin masana'anta bisa ga samfura da sabis mafi kyau.


  • Na baya:
  • Na gaba: