• facebook
  • youtube
  • WhatsApp

Mai Kare Tushen Na'ura Mai Aiki da SPA5

Takaitaccen Bayani:

Babban injin karya taki mai amfani da ruwa mai amfani da fasahar zamani guda biyar da kuma sarkar da za a iya daidaita ta, ita ce mafi inganci wajen karya taki mai tushe. Saboda tsarin na'ura mai kwakwalwa, ana iya amfani da injin karya taki don karya taki mai girma dabam-dabam. An sanya masa sarkar, yana iya aiki da kayan aiki daban-daban don karya taki.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bidiyo

Mai karya tari na SPA5 na na'urar busar da ruwa

Bayani dalla-dalla (rukunin kayayyaki 12)

Samfuri SPA5
Kewayon diamita na Tubali (mm) Ф950-Ф1050
Matsakaicin matsin lamba na sandar haƙa 320kN
Matsakaicin bugun silinda na hydraulic 150mm
Matsakaicin matsin lamba na silinda na hydraulic 34.3MPa
Matsakaicin kwararar silinda ɗaya 25L/min
Rage adadin tari/awa 8 Guda 60
Tsawon da ake buƙata don yanke tari a kowane lokaci ≦ 300mm
Tallafawa injin haƙa Tonnage (mai haƙa) ≧ 20t
Nauyin module guda ɗaya 110kg
Girman module guda ɗaya 604 x 594 x 286mm
Girman matsayin aiki Ф2268x 2500
Jimlar nauyin mai karya tari 1.5t

Sigogi na SPA5 Construction

Lambobin module Kewayon diamita (mm) Nauyin dandamali (t) Jimlar nauyin mai karya tari (kg) Tsawon tarin murƙushewa ɗaya (mm)
7 300-400 12 920 300
8 450-500 13 1030 300
9 550-625 15 1140 300
10 650-750 18 1250 300
11 800-900 21 1360 300
12 950-1050 26 1470 300

Bayanin Samfurin

SPA5 akan Nunin-1

Babban injin karya taki mai amfani da ruwa mai amfani da fasahar zamani guda biyar da kuma sarkar da za a iya daidaita ta, ita ce mafi inganci wajen karya taki mai tushe. Saboda tsarin na'ura mai kwakwalwa, ana iya amfani da injin karya taki don karya taki mai girma dabam-dabam. An sanya masa sarkar, yana iya aiki da kayan aiki daban-daban don karya taki.

Fasali

Na'urar karya bututun ruwa tana da siffofi kamar haka: sauƙin aiki, inganci mai yawa, ƙarancin farashi, ƙarancin hayaniya, ƙarin aminci da kwanciyar hankali. Ba ta sanya ƙarfin tasiri ga jikin mahaifi na tarin ba kuma ba ta da tasiri ga ƙarfin ɗaukar nauyin tarin kuma ba ta da tasiri ga ƙarfin ɗaukar nauyin tarin, kuma tana rage lokacin ginin sosai. Yana da amfani ga ayyukan tarin kuma sashen gini da sashen kulawa sun ba da shawarar sosai.

1. Yana da sauƙin amfani da muhalli: Cikakken injinsa na hydraulic yana haifar da ƙananan hayaniya yayin aiki kuma babu wani tasiri ga muhallin da ke kewaye.

2. Mai rahusa: Tsarin aiki yana da sauƙi kuma mai sauƙi. Ana buƙatar ma'aikata kaɗan don adana kuɗi don gyaran ma'aikata da injina yayin gini.

3. Ƙaramin girma: Yana da sauƙi don sauƙin sufuri.

4. Tsaro: An kunna aikin ba tare da taɓawa ba kuma ana iya amfani da shi don gini akan nau'in ƙasa mai rikitarwa.

5. Kaya ta duniya: Ana iya tuƙa ta ta hanyar hanyoyin samar da wutar lantarki daban-daban kuma tana dacewa da injin haƙa ko tsarin hydraulic bisa ga yanayin wuraren gini. Yana da sassauƙa don haɗa injunan gini da yawa tare da aiki na duniya da tattalin arziki. Sarƙoƙin ɗaga majajjawa na telescopic sun cika buƙatun nau'ikan filaye daban-daban.

1

6. Tsawon rai na aiki: Masu samar da kayayyaki na farko ne suka yi shi da kayan soja tare da inganci mai inganci, wanda hakan ke tsawaita tsawon lokacin aikinsa.

7. Sauƙi: ƙarami ne don sauƙin sufuri. Haɗin module mai maye gurbinsa da canzawa yana sa ya dace da tarin abubuwa masu diamita daban-daban. Ana iya haɗa modules ɗin kuma a wargaza su cikin sauƙi da sauƙi.

Matakan aiki

SPA5 akan Nunin-1

1. Dangane da diamita na tari, dangane da sigogin tunani na gini da suka dace da adadin kayayyaki, haɗa masu fashewa kai tsaye zuwa dandamalin aiki tare da haɗin canji mai sauri;

2. Dandalin aiki na iya zama injin haƙa rami, na'urar ɗagawa da haɗin tashar famfo ta hydraulic, na'urar ɗagawa na iya zama injin truck crawler, da sauransu;

3. Matsar da mai karya tari zuwa sashin kan tari mai aiki;

4. Daidaita mai karya tarin zuwa tsayin da ya dace (don Allah a duba jerin sigogin gini lokacin da ake murƙushe tarin, in ba haka ba sarkar na iya karyewa), sannan a matse matsayin tarin da za a yanke;

5. Daidaita matsin tsarin injin haƙa ramin bisa ga ƙarfin siminti, sannan a matse silinda har sai tarin simintin ya karye a ƙarƙashin matsin lamba mai yawa;

6. Bayan an niƙa tarin, a ɗaga tubalin siminti;

7. Matsar da tarin da aka niƙa zuwa wurin da aka ƙayyade.

1. Marufi & Jigilar kaya 2. Nasarorin Ayyukan Ƙasashen Waje 3. Game da Sinovogroup 4. Yawon shakatawa na masana'antu 5.SINOVO akan Nunin da ƙungiyarmu 6. Takaddun shaida

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Q1: Shin kai mai ƙera kaya ne, kamfanin ciniki ko kuma wani ɓangare na uku?

A1: Mu masana'anta ne. Masana'antarmu tana lardin Hebei kusa da babban birnin Beijing, kilomita 100 daga tashar jiragen ruwa ta Tianjin. Muna kuma da kamfanin cinikinmu.

Q2: Kuna mamakin ko kun karɓi ƙananan oda?

A2: Kada ku damu. Ku tuntube mu. Domin samun ƙarin oda da kuma ba wa abokan cinikinmu sauƙi, muna karɓar ƙananan oda.

Q3: Za ku iya aika kayayyaki zuwa ƙasata?

A3: Hakika, za mu iya. Idan ba ku da na'urar jigilar kaya ta kanku, za mu iya taimaka muku.

Q4: Za ku iya yin OEM a gare ni?

A4: Muna karɓar duk umarnin OEM, kawai ku tuntube mu ku ba ni ƙirarku. Za mu ba ku farashi mai ma'ana kuma mu yi muku samfura da wuri-wuri.

Q5: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?

A5: Ta hanyar T/T, L/C AT SIGHT, 30% ajiya a gaba, daidaita 70% kafin jigilar kaya.

Q6: Ta yaya zan iya sanya oda?

A6: Da farko sanya hannu kan takardar PI, a biya kuɗin ajiya, sannan mu shirya samarwa. Bayan an gama samarwa, kuna buƙatar biyan sauran kuɗin. A ƙarshe za mu aika kayan.

Q7: Yaushe zan iya samun ambaton?

A7: Yawancin lokaci muna yin muku kira cikin awanni 24 bayan mun sami tambayarku. Idan kuna da gaggawa don karɓar kuɗin, da fatan za ku kira mu ko ku gaya mana a cikin wasiƙarku, domin mu ɗauki fifikon tambayarku.

Q8: Shin farashin ku yana da gasa?

A8: Sai dai kayayyaki masu inganci ne kawai muke bayarwa. Tabbas za mu ba ku mafi kyawun farashin masana'anta bisa ga samfura da sabis mafi kyau.


  • Na baya:
  • Na gaba: