ƙwararren mai samar da kayayyaki na
kayan aikin injin gini

Na'urar hakowa ta Rotary TR60

Takaitaccen Bayani:

Hako mai juyawa na TR60 sabuwar na'urar hakowa ce da aka tsara don gina kanta, wacce ke amfani da injin hako mai inganci.
fasahar lodawa, tana haɗa fasahar sarrafa lantarki mai ci gaba.
aiki, injin haƙa rijiyoyin juyawa ya kai matsayin da aka saba a duniya.
Ingantaccen tsari da sarrafawa, wanda ke sa tsarin ya zama mai dacewa
mafi sauƙi da kuma ƙarami aikin ya fi aminci kuma aiki ya fi ɗan adam.
Ya dace da aikace-aikacen da ke ƙasa:
Hakowa tare da gogayya ta hanyar telescopic ko kuma haɗin Kelly bar - wadataccen wadata.
Hakowa tare da aikace-aikacen hakowa na CFA - kamar zaɓi.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da fa'idodi na TR60:

1. Matsakaicin gudu zai iya kaiwa 50r/min. lt ya magance matsalar ƙin ƙin ƙasa gaba ɗaya don gina ƙananan ramukan rami.

2. Babban da kuma vice winch duk suna cikin mast ɗin wanda yake da sauƙin lura da alkiblar igiyar.

Yana inganta kwanciyar hankali na mast da amincin gini.

3. An zaɓi injin Cummins don biyan buƙatun fitar da hayaki mai yawa na jihar tare da halaye masu inganci na tattalin arziki, masu kyau ga muhalli da kuma kwanciyar hankali.

4. Tsarin hydraulic ya rungumi tsarin ci gaba na duniya, wanda aka tsara musamman don haƙo mai juyawa, tsarin. Babban famfo, injin kan wutar lantarki, babban bawul, bawul ɗin taimako, tsarin tafiya, tsarin juyawa da makullin matukin jirgi duk alama ce ta shigo da kaya. Tsarin taimako yana amfani da tsarin da ke da sauƙin ɗauka don cimma rarraba kwararar da ake buƙata akan buƙata. Ana zaɓar injin Rexroth da bawul ɗin daidaitawa don babban winch.5. Ba lallai ba ne a wargaza bututun haƙo kafin a jigilar. Ana iya jigilar dukkan injin tare.

6. Duk muhimman sassan tsarin sarrafa wutar lantarki (kamar nuni, mai sarrafawa, da na'urar firikwensin karkatarwa) suna ɗaukar kayan da aka shigo da su daga ƙasashen duniya, kuma suna amfani da haɗin iska don yin samfura na musamman don ayyukan cikin gida.

tr60

Injin haƙo mai na TR60 Rotary
Babban siga Raka'a Sigogi
Chasis    
Tsarin Injin WeichaiWP4.1 ko Cummins
Ƙarfin da aka ƙima/Gudun Juyawa kW/rpm 74/2200
Faɗin hanya (gefe) mm 2500
Faɗin takalmin waƙa mm 500
Kelly Hakori rami    
Matsakaicin diamita na hakowa mm 1000
Zurfin haƙa rami mafi girma m 21
Ramin hakowa na CFA    
Matsakaicin diamita na hakowa mm 600
Zurfin haƙa rami mafi girma m 12
Na'urar Rotary    
Matsakaicin ƙarfin fitarwa kN•m 60
Gudun juyawa rpm 0-55
Tura piston mai jan hankali kN 80
Mafi girman jan piston kN 80
Mafi girman piston mai jan hankali mm 2000
Babban winch    
Ƙarfin jan hankali mafi girma kN 85
Matsakaicin gudun jan m/min 50
Diamita na Igiyar Waya mm φ20
Winch na taimako    
Ƙarfin jan hankali mafi girma kN 50
Matsakaicin gudun jan m/min 30
Diamita na Igiyar Waya mm φ 16
Rake Mai Tsabta    
Gaba baya ° 5
Gefen baya ° ±4
Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa    
Matsi mafi girma na babban famfo MPa 30
Babban injin    
Jimlar nauyin aiki t 17.5
Girman jiha jigilar kaya mm 9020x2500x3220
Girman yanayin aiki mm 5860x2500x10700
Shawarar Kelly Bar    
Tsarin Friction kelly bar MZ273-4-6
Tsarin kelly bar mai haɗawa JS273-4-6
Sigogi za su canza yayin da fasahar ke inganta, kuma komai yana ƙarƙashin samfurin ƙarshe.

1. Marufi & Jigilar kaya 2. Nasarorin Ayyukan Ƙasashen Waje 3. Game da Sinovogroup 4. Yawon shakatawa na masana'antu 5.SINOVO akan Nunin da ƙungiyarmu 6. Takaddun shaida

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Q1: Shin kai mai ƙera kaya ne, kamfanin ciniki ko kuma wani ɓangare na uku?

A1: Mu masana'anta ne. Masana'antarmu tana lardin Hebei kusa da babban birnin Beijing, kilomita 100 daga tashar jiragen ruwa ta Tianjin. Muna kuma da kamfanin cinikinmu.

Q2: Kuna mamakin ko kun karɓi ƙananan oda?

A2: Kada ku damu. Ku tuntube mu. Domin samun ƙarin oda da kuma ba wa abokan cinikinmu sauƙi, muna karɓar ƙananan oda.

Q3: Za ku iya aika kayayyaki zuwa ƙasata?

A3: Hakika, za mu iya. Idan ba ku da na'urar jigilar kaya ta kanku, za mu iya taimaka muku.

Q4: Za ku iya yin OEM a gare ni?

A4: Muna karɓar duk umarnin OEM, kawai ku tuntube mu ku ba ni ƙirarku. Za mu ba ku farashi mai ma'ana kuma mu yi muku samfura da wuri-wuri.

Q5: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?

A5: Ta hanyar T/T, L/C AT SIGHT, 30% ajiya a gaba, daidaita 70% kafin jigilar kaya.

Q6: Ta yaya zan iya sanya oda?

A6: Da farko sanya hannu kan takardar PI, a biya kuɗin ajiya, sannan mu shirya samarwa. Bayan an gama samarwa, kuna buƙatar biyan sauran kuɗin. A ƙarshe za mu aika kayan.

Q7: Yaushe zan iya samun ambaton?

A7: Yawancin lokaci muna yin muku kira cikin awanni 24 bayan mun sami tambayarku. Idan kuna da gaggawa don karɓar kuɗin, da fatan za ku kira mu ko ku gaya mana a cikin wasiƙarku, domin mu ɗauki fifikon tambayarku.

Q8: Shin farashin ku yana da gasa?

A8: Sai dai kayayyaki masu inganci ne kawai muke bayarwa. Tabbas za mu ba ku mafi kyawun farashin masana'anta bisa ga samfura da sabis mafi kyau.


  • Na baya:
  • Na gaba: